
Bộ bàn ăn Prairie
Mã: 922
5,200,000₫
| Kích thước | 122 × 92 × 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | |
| Màu sắc | |
| Dáng | Thường |
Sản phẩm tương tự
| Rộng x Sâu x Cao | 107 x 107 x 78 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Mở rộng | Không |
| Màu sắc | Trắng |
| Rộng x Sâu x Cao | 152.198 x 102 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 152.198 x 102 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế, 6 ghế |
| Màu sắc | Trắng |
| Rộng x Sâu x Cao | 152198.244 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế, 8 ghế |
| Màu sắc | Vintage Silver |
| Rộng x Sâu x Cao | 137 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Xám xanh |
| Rộng x Sâu x Cao | 76.122 x 76 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 2 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Xám xanh |
| Rộng x Sâu x Cao | 107 x 107 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 163.208 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 152 x 92 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế |
| Mở rộng | Không |
| Màu sắc | Đen |
| Rộng x Sâu x Cao | 168.224 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế, 8 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu sáng |
| Rộng x Sâu x Cao | 92.137 x 137 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu sáng |






