| Kích thước | 172 × 47 × 97 cm |
|---|---|
| Màu sắc |
Tủ trang trí Stassi Gray
Mã: C5128A-045-9D
4,500,000₫
| Kích thước | 172 × 47 × 97 cm |
|---|---|
| Màu sắc |
Sản phẩm tương tự
| Rộng x Sâu x Cao | 99 x 48 x 103 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Charcoal |
-10%
| Rộng x Sâu x Cao | 91 x 35 x 87 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng ngà |
| Rộng x Sâu x Cao | 94 x 41 x 92 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Xám |
-6%
| Rộng x Sâu x Cao | 76 x 35 x 77 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Xám |
| Rộng x Sâu x Cao | 97 x 48 x 137 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| Rộng x Sâu x Cao | 96 x 54 x 122 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Xám |
| Rộng x Sâu x Cao | 97 x 48 x 137 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Xám xanh |
-10%
| Rộng x Sâu x Cao | 91 x 35 x 87 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ |


