| Kích thước | 168 × 49 × 102 cm |
|---|---|
| Màu sắc |
Tủ đứng 8 ngăn Cindy Blue
Mã: 1370-05BL
5,800,000₫
| Kích thước | 168 × 49 × 102 cm |
|---|---|
| Màu sắc |
Sản phẩm tương tự
| Rộng x Sâu x Cao | 97 x 48 x 137 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Xám xanh |
| Rộng x Sâu x Cao | 99 x 48 x 103 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 92 x 51 x 142 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Rộng x Sâu x Cao | 61 x 46 x 72 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
