Tủ đứng 5 ngăn Klasholm
Mã: B512-45
2,900,000₫
| Kích thước | 92 × 43 × 122 cm |
|---|
| Kích thước | 92 × 43 × 122 cm |
|---|
Sản phẩm tương tự
| Rộng x Sâu x Cao | 172 x 47 x 97 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Xám |
| Rộng x Sâu x Cao | 99 x 48 x 103 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Charcoal |
| Rộng x Sâu x Cao | 168 x 49 x 102 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Xanh ngọc |
| Rộng x Sâu x Cao | 92 x 51 x 142 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Đỏ |
| Rộng x Sâu x Cao | 107 x 59 x 184 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 96 x 54 x 122 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Xám |



