
Tủ chén Pruitt
Mã: DPS100SV
5,500,000₫
| Kích thước | 142 × 46 × 89 cm |
|---|---|
| Màu sắc |
| Kích thước | 142 × 46 × 89 cm |
|---|---|
| Màu sắc |
Sản phẩm tương tự
| Rộng x Sâu x Cao | 153 x 49 x 87 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Vintage Silver |
| Rộng x Sâu x Cao | 168.224 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế, 8 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu sáng |
| Rộng x Sâu x Cao | 107 x 107 x 78 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Mở rộng | Không |
| Màu sắc | Trắng |
| Rộng x Sâu x Cao | 152.198 x 102 x 92 cm |
|---|---|
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 92.137 x 137 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu sáng |
| Rộng x Sâu x Cao | 152.198 x 102 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu |




