| Kích thước | 46 × 56 × 102 cm |
|---|---|
| Dáng | Cao |
Ghế tựa Davis Counter
Mã: H-6008-5_SC
Giá: Liên hệ
| Kích thước | 46 × 56 × 102 cm |
|---|---|
| Dáng | Cao |
Sản phẩm tương tự
| Rộng x Sâu x Cao | 48 x 61 x 102 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| Rộng x Sâu x Cao | 53 x 61 x 104 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Vintage Silver |
| Rộng x Sâu x Cao | 56 x 48 x 94 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng ngà |
| Rộng x Sâu x Cao | 56 x 48 x 94 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Xám xanh |




