
Bộ bàn ăn Jofran Linen 60
Mã: 1629-60+912KD
5,300,000₫
| Kích thước | 106.152 × 106 × 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | |
| Màu sắc | |
| Mở rộng |
Sản phẩm tương tự
| Rộng x Sâu x Cao | 183 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Màu sắc | Đen |
| Rộng x Sâu x Cao | 122.168 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 76.122 x 76 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 2 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Trắng ngà |
| Rộng x Sâu x Cao | 152198.244 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế, 8 ghế |
| Màu sắc | Vintage Silver |
| Rộng x Sâu x Cao | 168.224 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế, 8 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu sáng |
| Rộng x Sâu x Cao | 76.122 x 76 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 2 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Xám xanh |
| Rộng x Sâu x Cao | 107 x 107 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Màu sắc | Nâu |






