| Số ghế | |
|---|---|
| Màu sắc | |
| Dáng | Thường |
Bộ bàn ăn Jane
Mã: D815
4,800,000₫
| Số ghế | |
|---|---|
| Màu sắc | |
| Dáng | Thường |
Sản phẩm tương tự
| Rộng x Sâu x Cao | 76.122 x 76 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 2 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Xám xanh |
| Rộng x Sâu x Cao | 152.198 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 152.198 x 102 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế |
| Màu sắc | Đen |
| Rộng x Sâu x Cao | 76.122 x 76 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 107 x 107 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 107 x 107 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 152.198 x 102 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế, 6 ghế |
| Màu sắc | Trắng |
| Rộng x Sâu x Cao | 76.122 x 76 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 2 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Xám xanh |
| Rộng x Sâu x Cao | 107 x 107 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 106.152 x 106 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Trắng ngà |








