Bộ bàn ăn Devonwood
Mã: 284-CD-7GTS
7,400,000₫
| Kích thước | 152 × 92 × 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | |
| Màu sắc | |
| Mở rộng | |
| Dáng | Cao |
Sản phẩm tương tự
| Rộng x Sâu x Cao | 137 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Xám xanh |
| Rộng x Sâu x Cao | 152.198 x 102 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 152.198 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 76.122 x 76 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 2 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Xám xanh |
| Rộng x Sâu x Cao | 106.152 x 106 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Xám xanh |
| Rộng x Sâu x Cao | 106.152 x 106 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Trắng ngà |
| Rộng x Sâu x Cao | 107 x 107 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 107 x 107 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 107 x 107 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 122.168 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu |







