
Bàn ăn Lorenzo
Mã: DLZ100DT
4,500,000₫
| Kích thước | 152.198 × 107 × 76 cm |
|---|---|
| Mở rộng | |
| Dáng | Thường |
| Kích thước | 152.198 × 107 × 76 cm |
|---|---|
| Mở rộng | |
| Dáng | Thường |
Sản phẩm tương tự
| Rộng x Sâu x Cao | 107 x 107 x 78 cm |
|---|---|
| Mở rộng | Không |
| Màu sắc | Trắng |
| Rộng x Sâu x Cao | 122.168 x 122 x 76 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| Rộng x Sâu x Cao | 106.152 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Mở rộng | Có |
| Rộng x Sâu x Cao | 122 x 122 x 92 cm |
|---|




