
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
Hotline: 0947 386 669 - 0938 320 777
Địa chỉ: 164 - Nguyễn Văn Giáp - Cầu Diễn - Hà Nội2,000,000₫
| Kích thước | 107 × 107 × 78 cm |
|---|---|
| Màu sắc | |
| Mở rộng | |
| Dáng | Thường |
| Rộng x Sâu x Cao | 152.198 x 102 x 76 cm |
|---|---|
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Đen |
| Rộng x Sâu x Cao | 152198.244 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Vintage Silver |
| Rộng x Sâu x Cao | 107 x 107 x 92 cm |
|---|---|
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 106.152 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Mở rộng | Có |