| Rộng x Sâu x Cao | 76.122 x 76 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 2 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Xám xanh |
| Rộng x Sâu x Cao | 106.152 x 106 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Trắng ngà |
| Rộng x Sâu x Cao | 76.122 x 76 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 2 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Trắng ngà |
| Rộng x Sâu x Cao | 76.122 x 76 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 2 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Trắng ngà |
| Rộng x Sâu x Cao | 92.137 x 137 x 92 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu sáng |
| Rộng x Sâu x Cao | 122.168 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu |
| Rộng x Sâu x Cao | 106.152 x 106 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Xám xanh |
| Rộng x Sâu x Cao | 76.122 x 76 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 2 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Xám xanh |
| Rộng x Sâu x Cao | 168.224 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 6 ghế, 8 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Nâu sáng |
| Rộng x Sâu x Cao | 106.152 x 106 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Trắng ngà |
| Rộng x Sâu x Cao | 137 x 107 x 76 cm |
|---|---|
| Số ghế | 4 ghế |
| Mở rộng | Có |
| Màu sắc | Xám xanh |